Thông số kỹ thuật
| Thông tin chung | |
|---|---|
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Tình trạng | Mới |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Thương hiệu | VSP |
| Màn hình | |
| Công nghệ | Flicker-Free AMD FreeSync Premium Low Blue Light |
| Chuẩn màn hình | Full HD |
| Độ tương phản | 3000:1 |
| Độ sáng | 300 nits |
| Kích thước | 31.5 inch |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Tấm nền | VA |
| Điện áp | 100 - 240 V / 50 - 60 Hz |
| Độ phân giải | 1920 x 1080 Pixels |
| Thời gian phản hồi | 1ms |
| Giao tiếp và kết nối | |
| Cổng kết nối | DisplayPort HDMI |
| Thông tin hàng hóa | |
| Trọng lượng | 5.5 kg |
| Kích thước | 850 x 540 x 165 mm |
| Kiểu chân đế | Thường |
| Màu sắc | Đen |