Thông số kỹ thuật
| Thông tin chung | |
|---|---|
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Thương hiệu | AOC |
| Tình trạng | Mới |
| Xuất xứ | Đài Loan |
| Màn hình | |
| Kích thước | 27 inch |
| Chuẩn màn hình | Full HD |
| Công nghệ | Flicker-Free AMD FreeSync Low Blue Light |
| Thời gian phản hồi | 1ms |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Độ phân giải | 1920 x 1080 Pixels |
| Tấm nền | IPS |
| Điện áp | 100 - 240 V / 50 - 60 Hz |
| Độ sáng | 250 nits |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Giao tiếp và kết nối | |
| Cổng kết nối | VGA HDMI |
| Thông tin hàng hóa | |
| Kiểu chân đế | Thường |
| Trọng lượng | 3.9 kg |
| Kích thước | 720 x 455 x 145 mm |
| Màu sắc | Đen |