Thông số kỹ thuật
| Màn hình | |
|---|---|
| Kích thước | 27 inch |
| Công nghệ | AMD FreeSync Premium Motion Blur Reduction Flicker-Free VRR NVIDIA GSync Compatible Low Blue Light HDR10 |
| Tấm nền | IPS |
| Độ phân giải | 1920 x 1080 Pixels |
| Thời gian phản hồi | 1ms |
| Chuẩn màn hình | Full HD |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Độ sáng | 300 nits |
| Điện áp | 100 - 240 V / 50 - 60 Hz |
| Thông tin chung | |
| Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Thương hiệu | AOC |
| Tình trạng | Mới |
| Xuất xứ | Đài Loan |
| Thông tin hàng hóa | |
| Kiểu chân đế | Công thái học |
| Kích thước | 720 x 455 x 145 mm |
| Màu sắc | Đen |
| Trọng lượng | 4.82 kg |
| Giao tiếp và kết nối | |
| Cổng kết nối | DisplayPort 1.4 HDMI 2.0 |