Thông số kỹ thuật
| Thông tin chung | |
|---|---|
| Ngành hàng | Case |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Hãng | VSP |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Khay & Khe gắn | |
| Khe mở rộng | 7 |
| Khe lắp VGA | 280 mm |
| Khe ổ cứng | 2 x 3.5" HDD / 2 x 2.5" SSD |
| Khe lắp CPU Cooler | 165 mm |
| Khoảng trống lắp radiator | Trên: 240 mm |
| Khe lắp PSU | ATX |
| Thiết kế & Vật liệu | |
| Chất liệu | Kính cường lực |
| Mặt hông kính | Kính cường lực (Mặt hông) |
| Màu sắc | Đen |
| Form Factor & Hỗ trợ mainboard | |
| Kích thước | ATX Mid Tower |
| Loại case | Case không fan Case Gaming |
| Hỗ trợ mainboard | ATX Mid Tower |
| Kết nối & Giao tiếp | |
| Cổng kết nối | HD AUDIO USB 3.0 x 1 USB 2.0 x 1 |
| Quạt & Tản nhiệt | |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Trên (2 x 120mm) Sau (1 x 120mm) Dưới (2 x 120mm) |
| Quạt đi kèm | Không kèm quạt |
| Kích thước & Trọng lượng | |
| Kích thước | 395 x 195 x 295 mm |