Thông số kỹ thuật
| Thông tin chung | |
|---|---|
| Ngành hàng | Case |
| Tình trạng | Mới |
| Hãng | VSP |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Thiết kế & Vật liệu | |
| Chất liệu | Metal panel / Kính cường lực |
| Màu sắc | Trắng |
| Mặt hông kính | Kính cường lực (4.0mm) |
| Form Factor & Hỗ trợ mainboard | |
| Hỗ trợ mainboard | ATX Mid Tower |
| Loại case | Case không fan Case Gaming |
| Kích thước | ATX Mid Tower |
| Kết nối & Giao tiếp | |
| Cổng kết nối | HD Audio USB 3.0 x 1 USB 2.0 x 2 |
| Kích thước & Trọng lượng | |
| Kích thước | 496 x 254 x 563 mm |
| Trọng lượng | 5.4/6.4 kg |
| Khay & Khe gắn | |
| Khe lắp PSU | ATX |
| Quạt & Tản nhiệt | |
| Quạt đi kèm | Không kèm quạt |