Thông số kỹ thuật
| Thông tin chung | |
|---|---|
| Ngành hàng | Case |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Hãng | Magic |
| Form Factor & Hỗ trợ mainboard | |
| Loại case | Case Gaming Case kèm fan |
| Hỗ trợ mainboard | ATX Mid Tower |
| Kích thước | ATX Mid Tower |
| Kích thước & Trọng lượng | |
| Trọng lượng | 4.24 kg |
| Kích thước | 380 x 182 x 362 mm |
| Quạt & Tản nhiệt | |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Sau (1 x 120 mm) Trên (2 x 120 mm) Side (2 x 120 mm) Trước (2 x 120 mm Water cooling) |
| Quạt đi kèm | 4 x 120 mm |
| Thiết kế & Vật liệu | |
| Màu sắc | Đen |
| Mặt hông kính | Không có |
| PSU Shroud | Có |
| Đèn LED | RGB |
| Chất liệu | Thép SPCC (0.45mm) / Lưới Mesh |
| Khay & Khe gắn | |
| Khe mở rộng | 7 |
| Khe lắp VGA | 310 mm |
| Khe lắp CPU Cooler | 155 mm |
| Khe lắp PSU | ATX |
| Khe ổ cứng | 2 x 3.5" HDD / 2 x 2.5" SSD |
| Kết nối & Giao tiếp | |
| Cổng kết nối | Nút Reset USB 3.0 |