Thông số kỹ thuật
| Thông tin chung | |
|---|---|
| Ngành hàng | Case |
| Tình trạng | Mới |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Hãng | MIK |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Thiết kế & Vật liệu | |
| Chất liệu | SPCC 0.5MM / Kính cường lực / Lưới Mesh (Đáy) |
| Mặt hông kính | Kính cường lực (2 mặt trước/hông trái) |
| Màu sắc | Đen |
| Lọc bụi | Có (Top) |
| Kết nối & Giao tiếp | |
| Cổng kết nối | Jack Audio 3.5 mm (HD AUDIO) USB 3.0 USB 2.0 |
| Form Factor & Hỗ trợ mainboard | |
| Hỗ trợ mainboard | ATX Mid Tower |
| Loại case | Case Gaming Case không fan |
| Kích thước | ATX Mid Tower |
| Khay & Khe gắn | |
| Khe ổ cứng | 2 x 3.5" HDD / 2 x 2.5" SSD |
| Khe mở rộng | 7 |
| Khoảng trống lắp radiator | 240 mm |
| Khe lắp PSU | ATX (Tối đa 160 mm) |
| Quạt & Tản nhiệt | |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | 5 x 120 mm (hỗ trợ tối đa 5 fan) |
| Quạt đi kèm | Không kèm quạt |