Thông số kỹ thuật
| Thông tin chung | |
|---|---|
| Ngành hàng | Case |
| Tình trạng | Mới |
| Hãng | MIK |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Form Factor & Hỗ trợ mainboard | |
| Loại case | Case không fan Case Gaming |
| Hỗ trợ mainboard | MicroATX |
| Kích thước | Mini ATX |
| Khay & Khe gắn | |
| Khe ổ cứng | 2 x 3.5" HDD / 2 x 2.5" SSD |
| Khe lắp VGA | 330 mm |
| Khe mở rộng | 4 |
| Khe lắp PSU | ATX (Tối đa 160 mm) |
| Khoảng trống lắp radiator | 240 mm (Side / Bottom) |
| Khe lắp CPU Cooler | 155 mm |
| Kết nối & Giao tiếp | |
| Cổng kết nối | Mic-in USB 3.0 USB 2.0 Jack Audio 3.5 mm (HD Audio) |
| Thiết kế & Vật liệu | |
| Mặt hông kính | Kính cường lực (Trước/Hông trái/Trên) |
| Màu sắc | Đen |
| PSU Shroud | Có |
| Quạt & Tản nhiệt | |
| Hỗ trợ quạt bổ sung | Dưới (2 x 120 mm) Sau (1 x 120 mm) Hông (2 x 120 mm) |
| Quạt đi kèm | Không kèm quạt |
| Kích thước & Trọng lượng | |
| Kích thước | 343 x 275 x 346 mm |