Thông số kỹ thuật
| Thông số | |
|---|---|
| Điều chỉnh độ cao | Có |
| Điều chỉnh góc nghiêng | -35° ~ +85° |
| Kiểu giá treo | Đơn |
| Chất liệu | Hộp kim nhôm / nhựa bìa |
| Xoay ngang | +180° ~ -180° |
| Trọng lượng | 3kg |
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước đóng gói | 400 x 302 x 99mm |
| Quay | 360° |
| Hỗ trợ VESA | 75 x 75mm / 100 x 100mm |
| Tải trọng tối đa | 9kg |
| Hỗ trợ màn hình | 17 - 32 inch |
| Thông tin chung | |
| Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Ngành hàng | Arm màn hình |
| Tình trạng | Mới |
| Thương hiệu | North Bayou |
Hotline: 0902.902.749
Địa chỉ: 68C ĐẶNG THÚC VỊNH, ẤP 54, XÃ ĐÔNG THẠNH