Thông số kỹ thuật
| Thông số | |
|---|---|
| Kích thước | 185 x 100 x 230 mm |
| Độ nhạy tần số | 20 Hz – 20 KHz |
| Cổng kết nối | USB 2.0 |
| Độ nhạy tai nghe | 103 ±3 dB |
| Trở kháng micro | 2.2K Ohm |
| Yêu cầu hệ thống | Windows 7 trở lên / macOS 10.15 trở lên / 1 cổng USB 2.0 |
| Hệ thống đèn chụp tai | RGB 16 triệu màu |
| Độ nhạy micro | -42 ±3 dB |
| Màng loa | 50 mm |
| Kiểu micro | Omni-directional (đa hướng) |
| Chiều dài dây | 2 mét |
| Trọng lượng | 315 gram |
| Trở kháng tai nghe | 32 Ohm / 1 kHz |
| Loại tai nghe | Overear |
Hotline: 0902.902.749
Địa chỉ: 68C ĐẶNG THÚC VỊNH, ẤP 54, XÃ ĐÔNG THẠNH